Saint Louis School Chachoengsao
  [ Home ]  [ Today 's Event ]  [ FAQ ]  [ บันทึกงาน ]
User: Passwd:
ค้นหาข้อมูล:

    สรุปผลการแข่งขันสแต็คชิงแชมป์ส่วนกลาง STACK FIGHTER 2019 ประจำปี 2562 เมื่อวันที่ 22 -23 มิถุนายน 2562
 

สรุปผลการแข่งขันสแต็คชิงแชมป์ส่วนกลาง ประจำปี 2562  

เมื่อวันที่ 22 - 23  มิถุนายน  2562  ณ  ชั้น 3 ห้างแฟชั่นไอส์แลนด์  กรุงเทพมหานคร

โดยมีสรุปผลการแข่งขันดังนี้

 

รางวัลรวมคะแนนสูงสุด (3-3-3 +3-6-3 +Cycle)         รุ่น  7 ปี (ชาย)

เหรียญทอง                  ด.ช.ภูบดินทร์              เพชรชูศรี                     ป.2/4                          

 

รางวัลรวมคะแนนสูงสุด (3-3-3 +3-6-3 +Cycle)         รุ่น  8 ปี (ชาย)

เหรียญทอง                  ด.ช.ชโณทัย                 เพชรชูศรี                    ป.3/4                          

เหรียญเงิน                   ด.ช.รพีคยศ                 ไวกัณสุรส                    ป.3/5  

 

รางวัลรวมคะแนนสูงสุด (3-3-3 +3-6-3 +Cycle)         รุ่น  8  ปี (หญิง)

เหรียญทอง                  ด.ญ.พิชญาภัค             สรรพานิช                    ป.3/2                          

 

รางวัลรวมคะแนนสูงสุด (3-3-3 +3-6-3 +Cycle)         รุ่น  9 ปี (ชาย)

ได้ลำดับที่ 5                 ด.ช.กลวัชร                  ศรีสูงเนิน                     ป.4/3

 

รางวัลรวมคะแนนสูงสุด (3-3-3 +3-6-3 +Cycle)         รุ่น  9 ปี (หญิง)

เหรียญเงิน                   ด.ญ.พีรญาพัณ             คำศรีสุข                      ป.4/6  

เหรียญทอง แดง          ด.ญ.วิรัญชนา              สรรพานิช                    ป.5/3

 

 

รางวัลรวมคะแนนสูงสุด (3-3-3 +3-6-3 +Cycle)         รุ่น  10 ปี (หญิง)

เหรียญทอง                  ด.ญ. กัญญ์ณัฐ             ช้างแย้ม                       ป.5/6

 

 

รางวัลรวมคะแนนสูงสุด (3-3-3 +3-6-3 +Cycle)         รุ่น  11 - 12 ปี (ชาย)

เหรียญทอง                  ด.ช.ณัฐกร                   สีเขียว                          ป.6/3

 

 

รางวัลรวมคะแนนสูงสุด (3-3-3 +3-6-3 +Cycle)         รุ่น  13 - 15 ปี (ชาย)

เหรียญทองแดง                       ด.ช.พีรณัฐ       รุจิขจรเดช                   ม.2/4

 

รางวัลรวมคะแนนสูงสุด (3-3-3 +3-6-3 +Cycle)         รุ่น  13 - 15 ปี (ชาย)

เหรียญทอง                              ด.ญ.จุฑาบดี    วิชัย                             ม.2/5

เหรียญเงิน                               ด.ญ.รุจณิชา     สีทำมา                         ม.2/3

 

รุ่น อายุ 8 ปี 

เหรียญเงิน  ประเภท Double  Cycle         ด.ช.รพีคยศ                  ไวกัณสุรส                   ป.3/5

                                                                        ด.ช.ชโณทัย                 เพชรชูศรี                     ป.3/4

เหรียญทองแดง  ประเภท Double  Cycle   ด.ญ.โสพิศณิชา          พิธิยานุวัฒน์                 ป.3/1

             ด.ญ.พิชญาภัค             สรรพานิช                    ป.3/2

รุ่น อายุ 10 ปี

เหรียญทอง  ประเภท Double  Cycle   ด.ญ.ภัทรปภา              เสามั้น                         ป.4/6

   ด.ญ.กัญญ์ณัฐ              ช้างแย้ม                       ป.4/6

เหรียญทองแดง  ประเภท Double  Cycle    ด.ช.ชัธนันท์           ศรีสวัสดิ์                      ป.4/6

        ด.ญ.พีรญาพัณ             คำศรีสุข               ป.4/6

รุ่น อายุ 12 ปี

เหรียญเงิน  ประเภท Double  Cycle   ด.ช.ณัฐกร                   สีเขียว                          ป.6/3

ด.ญ.ยุศินานันท์           คำศรีสุข                      ป.6/6

รุ่น อายุ 14 ปี

เหรียญทอง      ประเภท Double  Cycle   ด.ญ.จุฑาบดี                วิชัย                              ม.1/1

       ด.ญ.รุจณิชา                 สีทำมา                         ม.1/3

เหรียญทองแดง  ประเภท Double  Cycle  ด.ญ.พชรรพรรณ         ศรีสวัสดิ์                      ป.6/6

        ด.ช.พีรณัฐ                   รุจิขจรเดช                   ม.2/4

เหรียญเงิน ประเภท Team  Timed 3-6-3 Relay  รุ่นอายุ 14  ปี          (ทีม      SLC SIX)

  1. ด.ช.ณัฐกร      สีเขียว              ป.6/3
  2. ด.ญ.ยุศินานันท์    คำศรีสุข          ป.6/6
  3. ด.ญ.พชรรพรรณ  ศรีสวัสดิ์          ป.6/6              
  4. ด.ญ.จุฑาบดี    วิชัย                              ม.2/5               
  5. ด.ญ.รุจณิชา     สีทำมา                         ม.2/3   
  6. ด.ช.พีรณัฐ       รุจิขจรเดช                   ม.2/4               

 

สรุปผลรางวัล  ได้  8  เหรียญทอง  6  เหรียญเงิน  5  เหรียญทองแดง

 

  • ด.ญ.จุฑาบดี   วิชัย                  ม.2/5  ได้รับถ้วยรางวัลชนะเลิศ ทำเวลาที่ดีที่สุดของประเภทหญิง
  • ด.ญ.รุจณิชา     สีทำมา            ม.2/4  ได้รับถ้วยรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 ทำเวลาที่ดีที่สุดของประเภทหญิง
  • ด.ช.ณัฐกร       สีเขียว             ป.6/6   ได้รับถ้วยรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 ทำเวลาที่ดีที่สุดของประเภทชาย

 

ครูผู้ดูแลคือ     1.  ม.อนันต์                 จิตต์อารีย์เทพ

             2.  มิสอมรรักษ์             เจริญศรี

 

 





• บุคลากรที่เกี่ยวข้อง
เลขประจำตัวบุคลากรคือ 10035 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ    
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array
มาสเตอร์  อนันต์    จิตต์อารีย์เทพ
เลขประจำตัวบุคลากรคือ 10214 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array
มิส  อมรรักษ์    เจริญศรี





 
  • ปฏิทินกิจกรรม
  •     - นักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาสแต็ค STACK FIGHTER 2019 ประจำปี 2562 (วันแรก) (22 มิ.ย. 2562)
        - นักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาสแต็ค STACK FIGHTER 2019 ประจำปี 2562 (วันสุดท้าย) (23 มิ.ย. 2562)



    มิส  รจนา    ดิศสังวร ผู้แจ้งข่าว
    มิส  อุษณี    สิมะขจรเกียรติ ผู้ตรวจทาน
    จำนวนผู้อ่าน 203 ครั้ง จาก งานกีฬา





    คน  เก็บเข้าแฟ้มผลงาน