Saint Louis School Chachoengsao
  [ Home ]  [ Today 's Event ]  [ FAQ ]  [ บันทึกงาน ]
User: Passwd:
ค้นหาข้อมูล:

    สรุปผลการแข่งขันกีฬาสแต็คชิงแชมป์เอเชีย ประจำปี 2561 (WSSA 2018 ASIAN OPEN SPORT STACKING CHAMPIONSHIPS ในวันที่ 30 พย. - 2 ธ.ค. 2561
 

สรุปผลการแข่งขันกีฬาสแต็คชิงแชมป์เอเชีย ประจำปี 2561

(WSSA 2018 ASIAN  OPEN  SPORT   STACKING   CHAMPIONSHIPS

เมื่อวันที่ 30 พฤศจิกายน – 2  ธันวาคม 2561 ที่ผ่านมา

ณ  กรุงกัวลาลัมเปอร์  ประเทศมาเลเซีย

 

รุ่น 7 ปี  ชาย

เหรียญทองแดง  ประเภท Individual  3-3-3                           ด.ช.รพีคยศ     ไวกัณสุรส        ป.2/5

เหรียญทองแดง  ประเภท Individual  3-6-3                           ด.ช.รพีคยศ     ไวกัณสุรส        ป.2/5

 

รุ่น 8 ปี  ชาย

เหรียญทอง      ประเภททีม Individual  Cycle                        ด.ช.ชัธนันท์    ศรีสวัสดิ์          ป.3/1

เหรียญทองแดงประเภททีม Individual  3-3-3                        ด.ช.ชัธนันท์    ศรีสวัสดิ์          ป.3/1

เหรียญทองแดงประเภททีม Individual  3-6-3                        ด.ช.ชัธนันท์    ศรีสวัสดิ์          ป.3/1

           

รุ่น 8 ปี  หญิง

เหรียญทอง      ประเภททีม Individual  3-3-3                        ด.ญ.พีรญาพัณ            คำศรีสุข          ป.3/5

เหรียญทอง      ประเภททีม Individual  3-6-3                        ด.ญ.พีรญาพัณ            คำศรีสุข          ป.3/5

เหรียญทอง      ประเภททีม Individual  Cycle                        ด.ญ.พีรญาพัณ            คำศรีสุข          ป.3/5

 

รุ่น 9 ปี  หญิง

เหรียญทองแดงประเภททีม Individual  3-3-3                        ด.ญ. ภัทรปภา             เสามั้น              ป.4/6

เหรียญทองแดงประเภททีม Individual  3-6-3                        ด.ญ. ภัทรปภา             เสามั้น              ป.4/6

เหรียญทองแดงประเภททีม Individual  Cycle                       ด.ญ. ภัทรปภา             เสามั้น              ป.4/6

 

รุ่น 10 ปี  หญิง

เหรียญเงินประเภททีม Individual  3-6-3                               ด.ญ. กัญญ์ณัฐ             ช้างแย้ม           ป.4/6

เหรียญทองแดงประเภททีม Individual  3-3-3                        ด.ญ. กัญญ์ณัฐ             ช้างแย้ม           ป.4/6

เหรียญทองแดงประเภททีม Individual  Cycle                       ด.ญ. กัญญ์ณัฐ             ช้างแย้ม           ป.4/6

 

           

รุ่น 11 ปี  ชาย

เหรียญเงิน       ประเภททีม Individual  3-6-3                        ด.ช.ณัฐกร                   สีเขียว              ป.5/3

เหรียญทองแดงประเภททีม Individual  Cycle                       ด.ช.ณัฐกร                   สีเขียว              ป.5/3

 

รุ่น 11 ปี  หญิง

เหรียญทองแดงประเภททีม Individual  Cycle                       ด.ญ. ยุศินานันท์          คำศรีสุข          ป.5/6

 

รุ่น 8 ปี 

เหรียญเงินประเภท Double  Cycle                                         ด.ช.รพีคยศ                 ไวกัณสุรส        ป.2/5

ด.ช.ชัธนันท์                ศรีสวัสดิ์          ป.3/1

 

รุ่น 12  ปี

เหรียญทองประเภท Double  Cycle                   ด.ช.ณัฐกร                   สีเขียว              ป.5/3

ด.ญ. ยุศินานันท์          คำศรีสุข          ป.5/6                                                                                      

           

รุ่น 8 ปี

เหรียญทอง        ประเภททีม Timed 3 - 6 - 3 Relay                ด.ญ.พีรญาพัณ            คำศรีสุข          ป.3/5

                                                                                    ด.ช.ชัธนันท์                ศรีสวัสดิ์          ป.3/1

ด.ช.รพีคยศ                 ไวกัณสุรส        ป.2/5

เหรียญเงิน       ประเภททีม Timed H-T-H  Cycle  Relay      ด.ญ.พีรญาพัณ            คำศรีสุข          ป.2/5

                                                                                    ด.ช.ชัธนันท์                ศรีสวัสดิ์          ป.3/1

ด.ช.รพีคยศ                 ไวกัณสุรส        ป.2/5

รุ่น 10 ปี

เหรียญทองแดง ประเภททีม Timed 3 - 6 - 3 Relay                ด.ญ.ภิชญาภา              พิธิยานุวัฒน์    ป.3/5

ด.ญ. ภัทรปภา             เสามั้น              ป.4/6

                                                                                                ด.ญ. กัญญ์ณัฐ             ช้างแย้ม           ป.4/6

 

 

 

รุ่น 14 ปี

เหรียญทองแดง ประเภททีม Timed 3 - 6 - 3 Relay                ด.ญ.รุจณิชา                 สีทำมา             ม.1/3

 

 

**  สรุปผลเหรียญรางวัลได้ 6  เหรียญทอง , 4  เหรียญเงิน  และ 13  เหรียญทองแดง  

**  ด.ช.ณัฐกร  สีเขียว  ติดลำดับ OVER All 1 ใน 10 ของนักกีฬาชายทั้งสนาม  จำนวน 230 คน  

 

 

ครูผู้ดูแลคือ 1.  ม.อนันต์           จิตต์อารีย์เทพ

          2. มิสอมรรักษ์                เจริญศรี               

 


ไฟล์แนบ



• บุคลากรที่เกี่ยวข้อง
เลขประจำตัวบุคลากรคือ 10035 
กรรมการ   ฝ่ายกิจการนักเรียน 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
รองประธาน   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
รองประธาน   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
รองประธาน   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
ประธาน   Array 
รองประธาน   Array 
รองประธาน   Array 
รองประธาน   Array
มาสเตอร์  อนันต์    จิตต์อารีย์เทพ
เลขประจำตัวบุคลากรคือ 10214 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array
มิส  อมรรักษ์    เจริญศรี

• นักเรียนที่เกี่ยวข้อง
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22505
 รพีคยศ    ไวกัณสุรส
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21616
 ชัธนันท์    ศรีสวัสดิ์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22030
 พนิดา    ชื่นชูผล
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23593
 ภิชญาภา    พิธิยานุวัฒน์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22630
 พีรญาพัณ    คำศรีสุข
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21834
 กัญญ์ณัฐ    ช้างแย้ม
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21569
 ภัทรปภา    เสามั้น
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22833
 ณัฐกร    สีเขียว
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22112
 ยุศินานันท    คำศรีสุข
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21940
 รุจณิชา    สีทำมา




 
  • ปฏิทินกิจกรรม
  •     - แข่งขันกีฬาสแต็คชิงแชมป์เอเชีย ประจำปี 2561 (วันแรก) (1 ธ.ค. 2561)



    มิส  รจนา    ดิศสังวร ผู้แจ้งข่าว
    มิส  อุษณี    สิมะขจรเกียรติ ผู้ตรวจทาน
    จำนวนผู้อ่าน 323 ครั้ง จาก งานกีฬา





    คน  เก็บเข้าแฟ้มผลงาน