Saint Louis School Chachoengsao
  [ Home ]  [ Today 's Event ]  [ FAQ ]  [ บันทึกงาน ]
User: Passwd:
ค้นหาข้อมูล:

    นักกีฬาสแต็ค ร.ร.เซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา (ประเภทมือใหม่) ได้รับรางวัล 5 เหรียญทอง 6 เหรียญเงิน 8 เหรียญทองแดง จากการแข่งขันกีฬาสแต็ค Stack Fast 2017 ครั้งที่ 3 เมื่อวันที่ 9 กันยายน 2560
 

สรุปผลการแข่งขันกีฬาสแต็ค Stack Fast 2017 (มือใหม่)  ครั้งที่ 3

เมื่อวันที่  9  กันยายน  2560  ที่ผ่านมา  ณ  Zpell  Futuer  Park   รังสิต  โดยมีรายละเอียดดังนี้

 

รุ่น อนุบาล  ชาย/หญิง

เหรียญทองแดง   ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ช.ปการ  วงษ์ศรี  อ.3/5

                                                                                                 ด.ญ.ปวีณ์ริศา  กรกัน  อ.3/2

                                                                                                 ด.ญ.สุภัททมน  พยุงพงษ์  อ.3/1

 

รุ่น ประถมศึกษาปีที่ 1  ชาย

เหรียญทอง  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle   ด.ช.พัทธดนย์  เปี่ยมถาวรพจน์  ป.1/5

 

รุ่น ประถมศึกษาปีที่ 1  หญิง

เหรียญทอง  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle   ด.ญ.พัชมณ   สุขดานนท์  ป.1/5

เหรียญเงิน   ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle   ด.ญ.เทียนหอม  กาญจนวัฒน์   ป.1/4

เหรียญทองแดง   ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ญ.กรกันยา  แกล้วกล้า  ป.1/5

                                                                                                ด.ญ.ปาริพัทธ  ชัยสงคราม   ป.1/4

 

รุ่น ประถมศึกษาปีที่ 2  ชาย

เหรียญเงิน  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle   ด.ช.ธีทัต  บุญสร้าง  ป.2/1

เหรียญทองแดง   ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ช.ทรงธรรม   สุดรักษ์   ป.2/3

 

รุ่น ประถมศึกษาปีที่ 2  หญิง

เหรียญทอง  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ญ.พนิดา  ชื่นชูผล  ป.2/2

 

รุ่น ประถมศึกษาปีที่ 3  ชาย

เหรียญเงิน  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ช.นฤสรณ์  ฉายแสง  ป.3/3

 

รุ่น ประถมศึกษาปีที่ 3  หญิง

เหรียญทอง  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle   ด.ญ.วิรัญชนา  สรรพานิช  ป.3/3

เหรียญเงิน  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ญ.ธนพร   แซ่เอี๊ยบ   ป.3/5

เหรียญทองแดง  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ญ.ชนม์นิภา   อิฐสุวรรณ  ป.3/3

 

รุ่น ประถมศึกษาปีที่ 4  ชาย

เหรียญเงิน  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ช.ศุภณัฐ   รุจิขจรเดช  ป.4/6

 

รุ่น ประถมศึกษาปีที่ 4  หญิง

เหรียญทอง  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ญ.อภิชญา  พินิจค้า  ป.4/6

เหรียญเงิน  ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ญ.ธัญชนก   บุญศิริ  ป.4/2

เหรียญทองแดง   ประเภท   Individual  3-3-3 / 3-6-3 / Cycle  ด.ญ.พรรณรายณ์  กุลละวณิชย์   ป.4/6

 

 สรุปผลเหรียญรางวัลได้   5  เหรียญทอง  6  เหรียญเงิน   8  เหรียญทองแดง  

มาสเตอร์อนันต์   จิตต์อารีย์เทพ  และมิสอมรรักษ์  เจริญศรี  เป็นผู้ดูแลและประสานงาน

 

 





• บุคลากรที่เกี่ยวข้อง
เลขประจำตัวบุคลากรคือ 10035 
กรรมการ   ฝ่ายกิจการนักเรียน 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
ประธาน   Array 
ประธาน   Array 
รองประธาน   Array 
รองประธาน   Array 
รองประธาน   Array
มาสเตอร์  อนันต์    จิตต์อารีย์เทพ
เลขประจำตัวบุคลากรคือ 10214 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array
มิส  อมรรักษ์    เจริญศรี








มิส  สุกฤตา    เครือศรี (ออกเมื่อวันที่ 31 สิงหาคม 2561) ผู้แจ้งข่าว
มิส  อุษณี    สิมะขจรเกียรติ ผู้ตรวจทาน
จำนวนผู้อ่าน 291 ครั้ง จาก งานกีฬา





คน  เก็บเข้าแฟ้มผลงาน