Saint Louis School Chachoengsao
  [ Home ]  [ Today 's Event ]  [ FAQ ]  [ บันทึกงาน ]
User: Passwd:
ค้นหาข้อมูล:

    นักกีฬาสแต็ค ร.ร.เซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา ได้รับรางวัล 4 เหรียญทอง 4 เหรียญเงิน 3 เหรียญทองแดง จากการแข่งขันกีฬาสแต็คชิงแชมป์ภาคกลาง ประจำปี 2560 THE STACK FIGHTER 2017 เมื่อวันที่ 2 กรกฎาคม 2560
 

สรุปผลการแข่งขันกีฬาสแต็คชิงแชมป์ภาคกลาง ประจำปี  2560  THE STACK  FIGHTER 2017 ชิงถ้วยรางวัล ฯพณฯ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา

เมื่อวันอาทิตย์ที่ 2  กรกฎาคม   2560  ณ ศูนย์สรรพสินค้าซีคอนบางแค

 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  6 ปี (ชาย)

ได้รับรางวัลชนะเลิศ                           ด.ช.ศิรสิทธิ์                 ศรีเพ็ญจันทร์               ป.1/3    

                                 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  6 ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลชนะเลิศ                            ด.ญ.โสพิศณิชา           พิธิยานุวัฒน์                 ป.1/1              

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2         ด.ญ.นาฏศิลป์             สาลี                             ป.1/3  

 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  7 ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลชนะเลิศ                            ด.ญ.พีรญาพัณ             คำศรีสุข                      ป.2/5  

 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  8 ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1        ด.ญ.กัญญ์ณัฐ              ช้างแย้ม                       ป.3/3

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2        ด.ญ.ภัทรปภา              เสามั้น                         ป.3/3  

 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  9 ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1        ด.ญ.พชรพรรณ           ศรีสวัสดิ์                      ป.4/6

 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  11 - 12 ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลชนะเลิศ                            ด.ญ.รุจณิชา                 สีทำมา                         ป.6/5

 

ประเภทเดี่ยว  Double  Cycle  รุ่นอายุไม่เกิน  8  ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2        ด.ญ.อรณัฐชา              ขมเล็ก                         ป.3/2

               ด.ญ.ปทิตตา                วัฒกชัย                        ป.3/3

 

ประเภทเดี่ยว  Double  Cycle  รุ่นอายุไม่เกิน  14  ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1        ด.ญ.จุฑาบดี                วิชัย                              ป.6/5

               ด.ญ.รุจณิชา                 สีทำมา                         ป.6/5

 

ประเภททีม  Timed 3-6-3 relay  รุ่นอายุ  8 ปี

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1        1. ด.ญ.อรณัฐชา         ขมเล็ก                          ป.3/2

               2. ด.ญ.กัญญ์ณัฐ         ช้างแย้ม                       ป.3/3  

               3. ด.ญ.ภัทรปภา          เสามั้น                         ป.3/3                          

               4. ด.ญ.ปทิตตา            วัฒกชัย                       ป.3/3

สรุปผลรางวัล  ได้  4 เหรียญทอง  4  เหรียญเงิน  3 เหรียญทองแดง

            มาสเตอร์อนันต์           จิตต์อารีย์เทพ  และมิสอมรรักษ์           เจริญศรี  เป็นผู้ดูแลและประสานงาน

 

 





• บุคลากรที่เกี่ยวข้อง
เลขประจำตัวบุคลากรคือ 10035 
กรรมการ   ฝ่ายกิจการนักเรียน 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
ประธาน   Array 
ประธาน   Array 
รองประธาน   Array 
รองประธาน   Array 
รองประธาน   Array
มาสเตอร์  อนันต์    จิตต์อารีย์เทพ
เลขประจำตัวบุคลากรคือ 10214 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array
มิส  อมรรักษ์    เจริญศรี








มิส  สุกฤตา    เครือศรี (ออกเมื่อวันที่ 31 สิงหาคม 2561) ผู้แจ้งข่าว
มิส  อุษณี    สิมะขจรเกียรติ ผู้ตรวจทาน
จำนวนผู้อ่าน 195 ครั้ง จาก งานกีฬา

410 งานกีฬา



คน  เก็บเข้าแฟ้มผลงาน