Saint Louis School Chachoengsao
  [ Home ]  [ Today 's Event ]  [ FAQ ]  [ บันทึกงาน ]
User: Passwd:
ค้นหาข้อมูล:

    นักกีฬาสแต็ค ร.ร.เซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา ได้รับรางวัล 4 เหรียญทอง 4 เหรียญเงิน และ 3 เหรียญทองแดง จากการแข่งขันกีฬาสแต็คชิงแชมป์ภาคกลาง ประจำปี 2560 THE STACK FIGHTER 2017
 

                    ตามที่  งานกีฬา  ฝ่ายกิจการนักเรียน  โรงเรียนเซนต์หลุยส์  ฉะเชิงเทรา  ได้ส่งนักกีฬาสแต็คเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาสแต็คชิงแชมป์ภาคกลาง ประจำปี  2560  THE STACK  FIGHTER 2017  ชิงถ้วยรางวัล  ฯพณฯ  รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา  เมื่อวันอาทิตย์ที่  2  กรกฎาคม  2560  ที่ผ่านมา  ณ  ศูนย์สรรพสินค้าซีคอนบางแค  สรุปผลการแข่งขันปรากฎว่า  นักกีฬาสแต็คจากโรงเรียนเซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา ได้รับรางวัล 4 เหรียญทอง, 4 เหรียญเงิน และ 3 เหรียญทองแดง  โดยมีรายละเอียดดังนี้

 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  6 ปี (ชาย)

ได้รับรางวัลชนะเลิศ                           ด.ช.ศิรสิทธิ์                 ศรีเพ็ญจันทร์               ป.1/3              

                       

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  6 ปี (หญิง)

           ได้รับรางวัลชนะเลิศ                            ด.ญ.โสพิศณิชา           พิธิยานุวัฒน์                  ป.1/1              

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2        ด.ญ.นาฏศิลป์             สาลี                                ป.1/3  

 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  7 ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลชนะเลิศ                            ด.ญ.พีรญาพัณ             คำศรีสุข                      ป.2/5  

 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  8 ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1        ด.ญ.กัญญ์ณัฐ              ช้างแย้ม                       ป.3/3

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2        ด.ญ.ภัทรปภา              เสามั้น                         ป.3/3  

 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  9 ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1        ด.ญ.พชรพรรณ           ศรีสวัสดิ์                      ป.4/6

 

ประเภทเดี่ยว  Individual  3-3-3 +3-6-3 + Cycle คะแนนรวมสูงสุด  รุ่นอายุไม่เกิน  11 - 12 ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลชนะเลิศ                            ด.ญ.รุจณิชา                 สีทำมา                         ป.6/5

 

ประเภทเดี่ยว  Double  Cycle  รุ่นอายุไม่เกิน  8  ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2        ด.ญ.อรณัฐชา              ขมเล็ก                            ป.3/2

                 ด.ญ.ปทิตตา                วัฒกชัย                          ป.3/3

 

ประเภทเดี่ยว  Double  Cycle  รุ่นอายุไม่เกิน  14  ปี (หญิง)

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1        ด.ญ.จุฑาบดี                    วิชัย                           ป.6/5

                  ด.ญ.รุจณิชา                    สีทำมา                       ป.6/5

 

ประเภททีม  Timed 3-6-3 relay  รุ่นอายุ  8 ปี

ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1        1. ด.ญ.อรณัฐชา           ขมเล็ก                         ป.3/2

                                                                2. ด.ญ.กัญญ์ณัฐ          ช้างแย้ม                       ป.3/3  

                                     3. ด.ญ.ภัทรปภา           เสามั้น                          ป.3/3                          

                        4. ด.ญ.ปทิตตา            วัฒกชัย                        ป.3/3              

                                   

ครูผู้ดูแลและประสานงาน            1.  มิสอมรรักษ์               เจริญศรี

                                                             2. มาสเตอร์อนันต์          จิตต์อารีย์เทพ

 

 





• บุคลากรที่เกี่ยวข้อง
เลขประจำตัวบุคลากรคือ 10035 
กรรมการ   ฝ่ายกิจการนักเรียน 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
ประธาน   Array 
ประธาน   Array 
รองประธาน   Array 
รองประธาน   Array 
รองประธาน   Array
มาสเตอร์  อนันต์    จิตต์อารีย์เทพ
เลขประจำตัวบุคลากรคือ 10214 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array 
กรรมการ   Array
มิส  อมรรักษ์    เจริญศรี

• นักเรียนที่เกี่ยวข้อง
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22463
 ธนวัฒน์    ขำเจริญศักดิ์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22811
 เบญจวรรณ    สวัสดีมงคล
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 24159
 โสพิศณิชา    พิธิยานุวัฒน์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22522
 พิชญาภัค    สรรพานิช
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22548
 สิญาพัฒน์    ไพสนิท
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22504
 ศิรสิทธิ์    ศรีเพ็ญจันทร์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22564
เด็กชาย  อนาวิล    เกษศิริ
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22505
 รพีคยศ    ไวกัณสุรส
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22619
 ภควลัญชญ์    ดวงวันทอง
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23237
 พิชญ์สิณี    จงใจสุรธรรม
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22174
 ธนภัทร    โรจนภานุกร
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23593
 ภิชญาภา    พิธิยานุวัฒน์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22019
 นันท์นภัส    วลีเกียรติกุล
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22565
 ณัฐณิชา    พันทะลี
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22052
 อิทธิพร    รุ่งสอาด
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21690
เด็กชาย  นฤสรณ์    ฉายแสง
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21659
 ธัญลักษณ์    สอนใส
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21663
เด็กหญิง  ณัฐชนก    คูเจริญวงศ์
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22833
 ณัฐกร    สีเขียว
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21107
 ศุภณัฐ    รุจิขจรเดช
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 22630
 พีรญาพัณ    คำศรีสุข
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23719
 อรณิชา    ขมเล็ก
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 23720
 อรณัฐชา    ขมเล็ก
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21569
 ภัทรปภา    เสามั้น
เลขประจำตัวนักเรียนคือ 21834
 กัญญ์ณัฐ    ช้างแย้ม



            การแข่งขันกีฬาสแต็คชิงแชมป์ภาคกลาง ประจำปี 2560 THE STACK FIGHTER 2017 ในวันที่ 2 กรกฎาคม 2560    ( อัลบั้ม 16983 วันที่ 3 ก.ค. 2560)




มิส  สุกฤตา    เครือศรี (ออกเมื่อวันที่ 31 สิงหาคม 2561) ผู้แจ้งข่าว
มิส  อุษณี    สิมะขจรเกียรติ ผู้ตรวจทาน
จำนวนผู้อ่าน 422 ครั้ง จาก งานกีฬา

410 งานกีฬา



คน  เก็บเข้าแฟ้มผลงาน